ลีก้า ลูมิท อิสราเอล
Beitar Tel Aviv Ramla
Beitar Tel Aviv Ramla
Hapoel Umm al-Fahm
Hapoel Umm al-Fahm
20:00 ศุกร์ 22 ต.ค.
ลีก้า ลูมิท อิสราเอล
Hapoel Kfar Saba
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
Agudat Sport Ashdod
Agudat Sport Ashdod
20:00 ศุกร์ 22 ต.ค.
Professional Football League
Bunyodkor
Bunyodkor
20:15 ศุกร์ 22 ต.ค.
ฮังการี NB 1
Zalaegerszegi TE
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
Gyirmót
Gyirmót
20:30 ศุกร์ 22 ต.ค.
อินโดนีเซีย ซูเปอร์ลีก
Borneo
บอร์เนียว
PSM
พีเอสเอ็ม มากัสซาร์
20:45 ศุกร์ 22 ต.ค.
อินโดนีเซีย ซูเปอร์ลีก
Madura United
มาดูร่า ยูไนเต็ด
Persija
เปอร์ซิจา จาการ์ตา
20:45 ศุกร์ 22 ต.ค.
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
Desna
เดสน่า
Oleksandria
โอเล็กซานเดรีย
21:00 ศุกร์ 22 ต.ค.
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
Radnik Surdulica
รัดนิก เซอร์ดูลิก้า
Voždovac
วอซโดวัค
21:00 ศุกร์ 22 ต.ค.
อาร์เมเนีย พรีเมียร์ลีก
Artsakh
โนอาห์
Ararat
อรารัต เยเรวาน
21:00 ศุกร์ 22 ต.ค.
21:00 ศุกร์ 22 ต.ค.
21:00 ศุกร์ 22 ต.ค.
Uae League
Al Sharjah
อัล ชาร์จาห์
Al Nasr
Al Nasr
21:15 ศุกร์ 22 ต.ค.
บัลแกเรีย Parva Liga
Tsarsko selo
ทแซร์สกอ เซลอ ซอเฟีย
Lokomotiv Sofia 1929
Lokomotiv Sofia 1929
21:15 ศุกร์ 22 ต.ค.
Uae League
Ajman
อัจมาน
Al Dhafra
อัล ดาฟรา
21:15 ศุกร์ 22 ต.ค.
โรมาเนีย ลีกา1
U Craiova 1948
U Craiova 1948
Gaz Metan Mediaş
กาซ เมตาน เมดิอัส
21:30 ศุกร์ 22 ต.ค.
ยูเครน เปอร์ชา ลีกา
Volyn
Volyn
Kremin'
Kremin'
21:30 ศุกร์ 22 ต.ค.
ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา
Lahti
ลาห์ติ
Oulu
โอลู
21:30 ศุกร์ 22 ต.ค.
Persian Gulf Pro League
Foolad
ฟูแลด
Persepolis
เปอร์เซโปลิส
21:30 ศุกร์ 22 ต.ค.
Second League: Group B
Metalurh Zaporizhya
Metalurh Zaporizhya
Mykolaiv
Mykolaiv
22:00 ศุกร์ 22 ต.ค.
Fortuna Liga
Sereď
Sereď
Žilina
Žilina
22:00 ศุกร์ 22 ต.ค.
World Cup Women Qualification Europe
Italy W
อิตาลี (หญิง)
Croatia W
โครเอเชีย (หญิง)
22:30 ศุกร์ 22 ต.ค.
ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา
SJK
SJK ไซนาโจเอน
Ilves
อิลเวส
22:30 ศุกร์ 22 ต.ค.
ฮังการี NB 1
Paksi SE
ปาคซิ
Várda SE
วาร์ดา
22:45 ศุกร์ 22 ต.ค.
World Cup Women Qualification Europe
Austria W
ออสเตรีย (หญิง)
23:00 ศุกร์ 22 ต.ค.
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
Dinamo Moskva
ดินาโม มอสโก
Khimki
Khimki
23:00 ศุกร์ 22 ต.ค.
โครเอเชีย 1. HNL
Šibenik
Šibenik
Slaven Koprivnica
สลาเวน เบลูโป
23:00 ศุกร์ 22 ต.ค.
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
Radomiak Radom
Radomiak Radom
Górnik Łęczna
โกลนิค เลชน่า
23:00 ศุกร์ 22 ต.ค.
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
Čukarički
คูการิค
Proleter Novi Sad
โปรเลเตร์ โนวี ซาด
23:00 ศุกร์ 22 ต.ค.
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
Metalist 1925 Kharkiv
Metalist 1925 Kharkiv
Inhulets
Inhulets
23:30 ศุกร์ 22 ต.ค.
ออสเตรีย ลีก1
Amstetten
อัมเสตทเทน
Austria Wien II
ออสเตรีย เวียนนา 2
23:30 ศุกร์ 22 ต.ค.
ออสเตรีย ลีก1
Wacker Innsbruck
แวคเกอร์ อินส์บรุค
Juniors OÖ
เอฟซี พาสชิง
23:30 ศุกร์ 22 ต.ค.
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
Paderborn
พาเดอร์บอร์น
Hamburger SV
ฮัมบูร์ก
23:30 ศุกร์ 22 ต.ค.
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
Erzgebirge Aue
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
Ingolstadt
Ingolstadt
23:30 ศุกร์ 22 ต.ค.
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
Torino
โตริโน่
Genoa
เจนัว
23:30 ศุกร์ 22 ต.ค.
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
Yeni Malatyaspor
เยนิ มาลัตยาสปอร์
Altay
อัลเตย์
00:00 เสาร์ 23 ต.ค.
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า
Vejle
เวเจิล
Nordsjælland
นอร์ดเจลแลนด์
00:00 เสาร์ 23 ต.ค.
ลีกาโปร โปรตุเกส
Vilafranquense
Vilafranquense
Leixões
ไลซอส
00:00 เสาร์ 23 ต.ค.
World Cup Women Qualification Europe
Switzerland W
สวิตเซอร์แลนด์ (หญิง)
Romania W
โรมาเนีย (หญิง)
00:00 เสาร์ 23 ต.ค.
CAF Champions League
Zamalek
ซามาเล็ค
Tusker
Tusker
00:00 เสาร์ 23 ต.ค.
โรมาเนีย ลีกา1
Chindia Târgovişte
ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้
Universitatea Craiova
ซีเอส คราอิโอว่า
00:30 เสาร์ 23 ต.ค.
บัลแกเรีย Parva Liga
Lokomotiv Plovdiv
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
CSKA 1948 Sofia
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
00:45 เสาร์ 23 ต.ค.
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Willem II
วิลเลม ทเวล
Fortuna Sittard
ฟอร์ทูน่า ซิกตาร์ด
01:00 เสาร์ 23 ต.ค.
เอร์สเตอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
FC Eindhoven
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
Jong Ajax
ยอง อาแจกซ์
01:00 เสาร์ 23 ต.ค.
เอร์สเตอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
VVV-Venlo
วีวีวี เวนโล
De Graafschap
เดอ กราฟแช็พ
01:00 เสาร์ 23 ต.ค.
World Cup Women Qualification Europe
Slovenia W
สโลวีเนีย (หญิง)
Wales W
เวลส์ (หญิง)
01:15 เสาร์ 23 ต.ค.
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
Lech Poznań
เลช พอซนาน
Wisła Płock
วิสล่า พล็อค
01:30 เสาร์ 23 ต.ค.
บุนเดสลีกา เยอรมัน
Mainz 05
ไมนซ์ 05
Augsburg
เอาก์สบวร์ก
01:30 เสาร์ 23 ต.ค.
เซเรียบี อิตาลี
Alessandria
Alessandria
Crotone
โครโตเน่
01:30 เสาร์ 23 ต.ค.
World Cup Women Qualification Europe
Scotland W
สกอตแลนด์ (หญิง)
Hungary W
ฮังการี (หญิง)
01:35 เสาร์ 23 ต.ค.
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
Sampdoria
ซามพ์โดเรีย
Spezia
สเปเซีย
01:45 เสาร์ 23 ต.ค.
World Cup Women Qualification Europe
Iceland W
ไอซ์แลนด์ (หญิง)
Czech Republic W
สาธารณรัฐเช็ก (หญิง)
01:45 เสาร์ 23 ต.ค.
World Cup Women Qualification Europe
Cyprus W
ไซปรัส (หญิง)
Netherlands W
เนเธอร์แลนด์ (หญิง)
01:45 เสาร์ 23 ต.ค.
FAI Cup
Bohemians
โบฮีเมี่ยนส์
Waterford United
วอเตอร์ฟอร์ด
01:45 เสาร์ 23 ต.ค.
เบลเยี่ยม โปรลีก
RFC Seraing
RFC Seraing
Sporting Charleroi
ชาเลอร์รัว
01:45 เสาร์ 23 ต.ค.
FAI Cup
St Patrick's
เซนต์ แพตทริคส์
Dundalk
ดันดาล์ค
01:45 เสาร์ 23 ต.ค.
ลีกเอิง
Saint-Étienne
แซงต์ เอเตียน
Angers SCO
อองเช่ร์
02:00 เสาร์ 23 ต.ค.
ลาลีกา สเปน
Osasuna
โอซาซูน่า
Granada
กรานาด้า
02:00 เสาร์ 23 ต.ค.
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
Arsenal
อาร์เซนอล
Aston Villa
แอสตัน วิลล่า
02:00 เสาร์ 23 ต.ค.
ลาลีก้า สเปน 2
SD Eibar
เออิบาร์
FC Cartagena
FC Cartagena
02:00 เสาร์ 23 ต.ค.
World Cup Women Qualification Europe
France W
ฝรั่งเศส (หญิง)
Estonia W
เอสโตเนีย (หญิง)
02:10 เสาร์ 23 ต.ค.
ปรีไมราลีกา โปรตุเกส
Vitória SC
วิตอเรีย กิมาไรส์
Marítimo
มาริติโม่
02:15 เสาร์ 23 ต.ค.
USL League One
Toronto II
Toronto II
Inter Miami II
อินเตอร์ ไมอามี 2
03:00 เสาร์ 23 ต.ค.
เปรู ดิวิชั่น 1
Sport Boys
Sport Boys
Carlos Manucci
คาร์ลอส แมนนุซซี่
03:30 เสาร์ 23 ต.ค.
บราซิล เซเรีย บี
Guarani
กัวรานี
Confiança
คอนฟิแองก้า
05:00 เสาร์ 23 ต.ค.
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
Jaguares de Córdoba
แจ็คคัวเรส ดิ กอร์โดบา
Envigado
เอ็นบิกาโด
05:00 เสาร์ 23 ต.ค.
ชิลี Primera B
San Marcos
ซานมาร์คอส
Puerto Montt
Puerto Montt
05:00 เสาร์ 23 ต.ค.
USA ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
Hartford Athletic
ฮาร์ทฟอร์ด แอธเลติก
Charlotte Independence
ชาร์ลอตต์ อินดิเพนเดนซ์
06:00 เสาร์ 23 ต.ค.
ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ โบลิเวีย
Oriente Petrolero
Oriente Petrolero
Guabirá
กวาบิร่า
06:30 เสาร์ 23 ต.ค.
เอกวาดอร์ ลีก้าโปร
Técnico Universitario
เทคนิโก
Aucas
ออกาส
07:00 เสาร์ 23 ต.ค.
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
Deportes Quindío
Deportes Quindío
Alianza Petrolera
อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
07:00 เสาร์ 23 ต.ค.
บราซิล เซเรีย บี
Avaí
อาไว
Cruzeiro
ครูไซโร่
07:30 เสาร์ 23 ต.ค.
USA ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
Real Monarchs
เรอัล โมนาร์ชส์
Colorado Springs
โคโลราโด สปริงส์
08:00 เสาร์ 23 ต.ค.
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
Mazatlán
Mazatlán
Querétaro
กัวเรตาโร่
09:00 เสาร์ 23 ต.ค.
เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
Vegalta Sendai
เวกัลตะ เซนได
Sanfrecce Hiroshima
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
12:00 เสาร์ 23 ต.ค.
เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
Tokyo
เอฟซี โตเกียว
Kashima Antlers
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00 เสาร์ 23 ต.ค.
เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
Tokushima Vortis
โตกุชิม่า วอร์ทิส
Oita Trinita
โออิตะ ตรินิต้า
12:00 เสาร์ 23 ต.ค.